ăn phở đuôi bò
![01](http://farm3.static.flickr.com/2702/4159111261_c073c8fd71.jpg)
![02](http://farm3.static.flickr.com/2741/4159868776_bd78a0c2a6.jpg)
![03](http://farm3.static.flickr.com/2588/4159111717_ce33356628.jpg)
ghé công viên LVT
![04](http://farm3.static.flickr.com/2759/4159869264_8ddcfe67b0.jpg)
đang ngồi được mấy pạng đi làm cho GuongMatThienThan.vn chụp hình để post lên trang web, mỗi hình thì Samsung ủng hộ cho 2 ngàn rưỡi thì phải.
ngồi công viên thấy 1 đàn nhóc nhít chừng 3-4 tuổi đứa sau nắm áo đứa trước đi vòng vòng, một hồi thì thêm 1 đàn nhóc nhít khác chừng học cấp 2, cũng vào công viên chơi, thấy mấy đứa nhóc nhít kia nên cũng chạy lại xếp hàng đi sau. thành nguyên 1 hàng dài. it's just nice and so Saigon :)
vào Đông Hải với bạn
![05](http://farm3.static.flickr.com/2767/4159112733_4551ffa1b3.jpg)
xong đi vòng vòng, định ghé Floramisu nhưng quên số kiếm không ra, ghé vào 1 chỗ triển lãm sách gì đó nhưng ngộp quá nên đi ra, cuối cùng settle down tại 1 cái quán cóc vỉa hè, dưới 1 góc cây bự, xung quanh đầy nắng, nhìn ra con đường dài và xe cộ qua lại. it's Saigon :-)
![06](http://farm3.static.flickr.com/2689/4159112985_d38a873f2d.jpg)
![07](http://farm3.static.flickr.com/2521/4159113279_4848c61f13.jpg)
quán cóc
![09](http://farm3.static.flickr.com/2573/4159113555_99d233f88b.jpg)
![10](http://farm3.static.flickr.com/2702/4159113853_48c6e2ea99.jpg)
Yến
![11](http://farm3.static.flickr.com/2686/4159871298_cb48294d5e.jpg)
xe đạp
![12](http://farm3.static.flickr.com/2755/4159872176_a22f2abf02.jpg)
nữ sinh TĐN
![13](http://farm3.static.flickr.com/2800/4159873304_1106096888.jpg)
người sài gòn
![14](http://farm3.static.flickr.com/2778/4159116553_549e370646.jpg)